



TANGAZO

Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade) kupitia kitengo chake cha taarifa za biashara inapeda kukufahamisha kuwa inatoa taarifa mbalimbali za masoko ya ndani na nje ya nchi, takwimu za biashara na ushauri wa kuendeleza biashara.

TanTrade inapenda kuwakaribisha Wafanyabiashara na wajasiriamali kwa ujumla kutembelea kitengo chake cha taarifa za biashara kilichopo katika Uwanja wa Maonesho ya Biashara wa Mwal. J.K. Nyerere ulioko katika barabara ya Kilwa, eneo la Mtoni, Temeke, Dar es Salaam.

Kwa mawasiliano zaidi tafadhali tuandikie barua pepe info@tantrade.or.tz, magdalena.shirima@tantrade.or.tz, miriamkikoti@tantrade.or.tz, lulu.masanja@tantrade.or.tz, Piga simu namba +255 22 2850238.