

TAMASHA LA NNE LA BIASHARA - ZANZIBAR

KWA KUADHIMISHA
MIAKA 54 YA MAPINDUZI
YA ZANZIBAR



KUANZIA TAREHE
7 - 14 JANUARI, 2018
MAISARA - ZANZIBAR

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
WIZARA YA BIASHARA, VIWANDA NA MASOKO

FOMU YA MAOMBI – WAJASIRIAMALI

*Taarifa utakazo toa zitatumika kwa usahihi ndani ya kitabu cha Tamasha na / Cheti Cha ushiriki
(Tafadhali jaza kwa herufi kubwa)*

FOMU YA MAOMBI YA USHIRIKI WA TAMASHA

Jinal la Kampuni/Taasisi/Shirika/Kikundi: _____

S . L. P: _____ AnuaniHalisi: _____

Simu: _____ Fax: _____

BaruaPepe _____ Tovuti: _____

Aina ya Bidhaa/ huduma utakazoleta katika Tamasha hili _____

AINA YA ENEO

Kibanda kilichojengwa chenye ukubwa wa mita
zamraba 9, (3X3) m, kikiwa na kuta tatu, jina, meza
moja, vitiviwili, taa mbili, na swichi ya umeme.
Gharama ni Tshs. 100,000/=kwa kila kibanda kimoja.

IDADI YA VIBANDA UNAVYOHITAJI

GHARAMA TZ .S

JUMLA KUU

Jina la mwidhinishaji: _____ wadhifa: _____

Saini: _____ Tarehe: _____ (_____ Muhuri _____)

Wizaraya Biashara, Viwandana Masoko
S. L. P 601 Zanzibar Tel: +255 – 24- 22230605 Fax: +2230605/2233274
Email: tradeministry@hotmail.com

MUDA WA MWISHO WA MAOMBI NA MALIPO:

Mwisho wa maombi na malipo ya Ushiriki wa Tamasha nitarehe 31 Disemba, 2017 (*nafasizi tawe wakipa umbele cha atake kujanaku lipamwanzo*)

MAKUBALIANO YA MALIPO

Malipo yote yafanywe katika ofisi ya Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko iliyopo Migombani- Zanzibar, au kupitia Benki ya watu wa Zanzibar – Tawi lolote kwajina la “TAMASHA LA BIASHARA ZANZIBAR” Akaunti Na. 051103000049. SWIFT CODE: PBZATZTZ. Kopi ya risiti iambatanishwe wakati wa kurudisha fomu hii.

TARATIBU, KUSITISHA MAOMBI NA UHALALI WAKE

Maombi haya ni mkataba baina ya Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko na Mshiriki wa Tamasha hili. Mkataba huu unalindwa na kuongozwa na “Taratibu za Uendeshaji Maonesho/ Tamasha ambazo zinapatikana katika kipeperushi elekezi cha Mshiriki (kimeambatishwa). Ikitokea Mshiriki kujitoa wakati mkataba huu umekwisha ridhiwa malipo ya awali hayatarudishwa. Aidha, Mshiriki atakayejiiondoa wakati Tamasha limekwishaanza, malipo ya ushiriki yaliyokwisha lipwa hayatorejeshwa.

KWA MATUMIZI YA OFISI:

Eneo Alilotengewa: _____ m²: Vibanda alivyotengewa _____

Ukumbi / Jengo Na: _____

Jina la Afisa: _____ Wadhifa: _____

Tarehe: _____ Saini: _____

Kwa Maelezo zaidi wasiliana nasi kwa simu: 0777798656, 0777481214, 0773318368,

Email: ngarambe1973@gmail.com, zuwenaabdalla01@hotmail.com ,

Wizaraya Biashara, Viwandana Masoko

S. L. P 601 Zanzibar Tel: +255 – 24- 22230605 Fax: +2230605/2233274

Email: tradeministry@hotmail.com