

MAONESHU YA VIWANDA VYA TANZANIA

Na.....

FOMU YA MAOMBI

Fomu Na. 2A
Imetengenezwa chini ya
nuni Na. 11

JINA LA MAONESHU: MAONESHU YA 2 YA VIWANDA VYA TANZANIA

TAREHE: 7 HADI 11 DESEMBA, 2017

Taarifa za Mwombaji:

- i. Jina la Kampuni/Taasisi/Biashara:
- ii. Anwani:
- iii. Mahali ilipo:
- iv. Simu: Nukushi:
- Barua pepe:

Tarifa
utakazotoa
zitatumika katika
machapisho ya
kitabu cha
washiriki

1. Maeneo yanayokodishwa

SN	Space Categories Minimum Space 9 SQM	Rate Per 1m ²	SQM	Amount
A.	Karume and other halls	Tsh. 50,000		
B.	Jengo binafsi (Stand alone Pavilion)	Tsh.10,000		
C.	Eneo la wazi (Outdoor space for machinery display. (Minimum 50M ²)	Tsh. 15,000		
D.	Garbage collection (Fixed rate)	Tsh 20,000		
		Sub -Total		
		18% VAT		
		Grand Total		

- 2. Orodhesha bidhaa utakazoonesha:** i), ii)
iii)iv)v)

3. **Mwisho wa Kuwasilisha Maombi ni Tarehe 16 Novemba, 2017** (Nafasi zitatolewa kwa kuzingatia wa kwanza maombi wa kwanza kufikiriwa)
4. **Jina la Mwakilishi :**
- Namba ya Usajili wa Kampuni /Shirika:.....Cheo / Wadhifa.....**
- Saini:Tarehe:**

MUHURI WA KAMPUNI/TAASISI

5. **KWA MATUMIZI YA OFISI**

Afisa Aliyepokea:Wadhifa:

Tarehe: Saini:

Eneo Alilotengewa:..... Ukumbi/Eneo La Wazi Na:.....

Masharti mengine kwa Waombaji

6. Ambatanisha kivuli cha cheti cha usajili au cheti cha kukubalika kwa kampuni / Taasisi, Hati ya VAT, Leseni ya Biashara na viambatanisho vingine vya utambulisho katika biashara, Wasifu wa Kampuni/Taasisi, Kipeperushi, Kijarida cha Kampuni / Taasisi na utambulisho mwingine ikiwezekana.
7. **Namna ya Ulipiaji:** Asilimia 100 ya ada ya ushiriki ilipwe mara baada ya kuthibitishwa ushiriki ikiwa umewasilisha fomu hii. Malipo yafanywe kwa **Tanzania Trade Development Authority**

Akaunti : TShs.
National Bank of Commerce Ltd A/C No. 011103026423, Corporate Branch, Dar es Salaam
National Microfinance Bank Ltd, A/C 20110013563, Dar-es-Salaam.

8. **Kibanda Kilichojengwa (Octanorm System) Kitakuwa Na:** Kuta Mbili au Tatu, Jina la Muoneshaji na Namba, Meza Moja, Viti Viwili, Taa Mbili, Swichi Moja ya 15amp power point (socket).
9. Unategemea kufanya mauzo wakati wa Maonesho? Ndiyo au Hapana.....
10. Katika maonesho haya bidhaa zako zinatakiwa kukidhi viwango vya ubora vya Shirika la Viwango la Tanzania (**TBS**) na Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) na pia kuzingatia taratibu za ushindani wa haki katika biashara.

11. Taratibu, Kusitisha Maombi na Uhalali Wake:

Maombi haya ni Mkataba baina ya Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania na Mshiriki wa Maonesho. Mkataba huu unalindwa na kuongozwa na “Taratibu za Uendeshaji Maonesho ambazo zinapatikana katika kipeperushi elekezi cha Mshiriki (Terms of Participation) cha TanTrade. Ikitokea Muoneshaji kujitoe wakati mkataba huu umekwisha ridhiwa malipo ya awali hayatorudishwa. Aidha, Muoneshaji atakayejiondoa wakati maonesho yamekwishaanza, malipo ya ushiriki yaliyokwisha lipwa hayatorejeshwa.

12. Uthibitisho/Tamko: Nakubali kuwa uteuzi utakaofanywa na Kamati ya Uteuzi utakuwa na maamuzi ya mwisho, na kuwa Kampuni/Taasisi itashiriki kwenye maonesho, na nakubali kuzingatia Kanuni na Taratibu za Maonesho kama zitakavyowekwa. Ninafedha za kutosha kushiriki.

13. Kampuni zinazolingia Uwanja wa Maonesho wa Mwl. J. K. Nyerere zitahitajika kujaza fomu maalumu ya Kuthibitisha Ushiriki wao katika Maonesho husika mara baada ya kuwasili uwanja wa Maonesho.

IWASILISHWE KWA:

MKURUGENZI MKUU,

MAMLAKA YA MAENDELEO YA BIASHARA TANZANIA (TanTrade),

Uwanja wa Mwl. J. K. Nyerere, Barabara ya Kilwa, Plot No. 436, Block A,

S. L. P 5402, **DAR ES SALAAM, TANZANIA**

Tel: +255 22 2850 238/ Fax: +255 22 2850 239/539

E-mail: info@tantrade.or.tz / Website: <http://www.tantrade.or.tz>